48 ตอบกลับ

บ้านนึ้ไม่เคยใช้อะรัยทาเลย ท้อง2 38+3 หมอนัดผ่า 25พ.ย.นี้แล้ว

อิจฉามากเลยค่ะ ตอนเเรกคิดว่าจะไม่แตกเเล้ว ช่วงนี้คันท้องบ่อยมาก เเต่ไม่ได้เกานะคะ มาสักเกตุตอนทาครีม แตกแบบนี้เลย

บ้านนี้แตกตั้งแต่5เดือน ทาออย ครีมอีฟ แตกเหมือนเดิม🤦

ตอนนี้7 เดือน แตกตรงสะโพกค่ะ ท้องยังไม่แตก รอลุ้น

แล้วเราจะรอดไหมคะเนี้ยใช้ทุกอย่างเหมือนกัน😁😁

บ้านนี้พึ่งมาแตกตอนเดือนที่ 9 ค่ะ เจ็บใจมาก 😂

บ้านนี้แตกไม่เหลือ บำรุงสุดๆเหมือนกันค่ะ 🤣

29w ท้องยังไม่แตก แต่ต้นขาและก้นลายหมดแล้วคะ

บ้านนี้8เดือนกว่าแตกทั้งตัวเลยค่ะตอนนี้36w

ไบโอออยกับนีเวียตลับน้ำเงินค่ะเอาอยู่

ท้อง2ค่ะไม่ทาอะไรเลยแอบลายแล้วค่ะ