60 ตอบกลับ

โดนค่ะ แต่ไม่สนใจ เพราะคนที่มันว่าเรา สภาพมันก็ไม่ได้ดีไปกว่าเราเลย #อย่าได้แคร์ค่ะแม่ ✌️✌️

โดนคะไม่สนใจห่วงลูกในท้องมากกว่าคลอดแร้วก้อกลับมาสวยได้คะอย่าแคร์เสียสุขภาพจิตหมดคะแม่

VIP Member

คนพูดนี่ ใช้อวัยวะส่วนไหนคิดนะ จะสวยหรือไม่สวยแล้วไง มันไม่ได้บ่งบอกอะไรเลยนะ ไร้สาระมาก

โดนเหมือนกันค่ะ​ ว่าให้เราไม่พอ​ ว่าลูกเราอีก​ เป็นเพื่อนสนิทด้วย เกลียด​มากเลยค่ะ​

VIP Member

บ้านนี้ตอนท้องขี้เหร่มาก น่าเกลียดสุด ขี้ไคลเต็มตัว ดำเหมือนถ่าน แต่ไม่แคร์คำพูดคนคะ

โดนเหมือนกันค่ะ​ ดำขึ้น​ อ้วนขึ้น​ บลาๆๆๆ​ แต่ไม่แคร์ค่ะหลังคลอดค่อยว่ากันใหม่เนอะ

ถ้าเขามีการศึกษาเขาจะเข้าใจค่ะว่าฮอร์โมนเปลี่ยนไปเมื่อตั้งครรภ์ ไม่คิดมากนะคะ

โทรมเหมือนกันค่ะ แต่ไม่โดนบูลลี่ รึอาจจะมีคนบูลลี่แต่เราไม่สนใจก็ไม่รู้นะ 😂😂

ไม่เป็นไรไม่ต้องเอามาใส่ใจค่ะ คุณแม่บ้านนี้ก็โดน ยิ้มให้แล้วก็เดินออกมาเลยค่ะ

โดนทุกวันค่ะ แฟนบ่นทุกวัน แต่งหน้าไม่ได้ เจอเครื่องสำอางค์ที ปวดหัวตึ้บเลยค่ะ