96 ตอบกลับ

ไม่เกี่ยวค่ะบ้านนี้ตอนแพ้ท้องชอบทานของหวานแต่ได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ชอบมากขนมหวาน อะไรหวานๆชอบกินหมดเลยค่ะ ได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ตอนท้องกินแต่อะไรหวานๆ ไม่แพ้ท้องเลย ได้ลูกชายค้าาา

บ้านนี้ไม่อยากกินเปรี้ยวเลยจ้ะ. อยากแต่ของหวานได้ผู้ชายจ้ะ

ปกติไม่ชอบทานหวาน พอท้องชอบทานหวานมาก หมอบอกได้ผู้หญิงค่ะ

บ้านนี้ชอบทานเปรี้ยวได้ผู้หญิง ไม่ชอบทานเปรี้ยวได้ผู้ชาย

ไม่ชอบกินหวานพอท้องชอบกินของหวานๆไปซาวด์มาได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ผู้หญิงค่ะ ชอบกินหวาน แต่ของเปรี้ยวไม่แตะเลยจ้า5555

เหมือนเคยได้ยินใครพูดอยู่นะ..แต่เราคิดว่าไม่น่าเกี่ยว

VIP Member

ไม่เกี่ยวเลยค่ะ แล้วแต่คนนะ ขอให้สมหวังได้ลูกสาวนะคะ