213 ตอบกลับ

พ่อเมษา แม่ธันวา ลูกสาวเมษา ลูกชายกรกฎา 😁😁😁😁

พ่อ:สิงหาคม แม่:ตุลาคม ลูก:กำหนดคลอดมกราคม​ค่ะ

พ่อ มกราคม แม่ มิถุนายน ลูกกำหนดคลอด เมษายนค่ะ

แม่ - 6มกราคม พ่อ - 1พฤษภาคม กำหนดคลอดลูก - 3พฤษภาคม

พ่อจ๋า เกิดเดือนมิถุนายน แม่จ๋า เกิดเดือนธัน

VIP Member

คุณแม่เดือนพฤษภาคมค่ะ คุณพ่อเดือนมีนาคมค่ะ

พ่อ มกรา แม่ กุมภา กำหนดคลอดลูก 17กุมภาจ้า 😘😘

VIP Member

พ่อ เกิด7พฤศจิกายน2531ส่วนแม่เกิด1สิงหาคม2536ค่ะ

แม่ 13กุมภา พ่อ 10กุมภา ค่ะ กำหนดคลอดลูก12พฤษภา

พ่อมีนาคม​ แม่เดือนตุลาคม​ ลูกพฤษภาคม​ คะ