1343 ตอบกลับ

6ปีก่อนเเต่งงานพอหลังเเต่งงานไม่เกิน2ปีได้ลูกจร้า

คบกัน1 ปีแต่งงาน5 ปี ตอนนี้กำลังจะมีเบบี๋แล้วค่ะ 😍😍

แต่งงาน11ปี เพิ่งปล่อยมีเจ้าตัวน้อย ตอนนี้30wแล้วค่ะ

VIP Member

1ปีและความพร้อมเลยมีอีกอย่างอายุก็ควรจะมีได้แล้ว

คบตั้งแต่ปี 58 แต่งงานปี 63 มีลูกแฝดปี 64 คลอดลูกปี 65 🐯🐯

คบ 3 ปี แต่งงาน 3 ปีน้องถึงจะมา นึกว่าจะไม่มาซะแล้ว😅

คบกันมาจะเข้าปีที่4แล้วคะ ตอนนี้ท้องได้4เดือนแล้ว

คบ 12 ปีค่ะ แต่งงานปุ๊บ น้องก็มาเลยค่ะ ไวเหมือน 4 Gเลย

VIP Member

5 เดือนค่ะ..รอคลอดน้องแล้วพาไปงานแต่งด้วยเลยค่ะ🤣😁

เป็นแฟนมา 10 ปี แต่งงานกันได้ 2-3 เดือน น้องมาทันใจค่ะ