22 ตอบกลับ

ถ้าเเม่สะดวกหรือที่บ้านไม่ถืออยากจะทยอยซื้อๆได้เลยค่ะ หรือรอรู้เพศก่อน ตามที่เราสะดวกเลยจ้า ส่วนถ้าถือก็ประมาน7เดือนค่อยซื้อค่ะกำลังดี ไม่เหนื่อยไปค่ะ ส่วนบ้านนี้ซื้อตอน6เดือนกว่า ซื้อวันเดียวทีเดียว เหนื่อยวันเดียว เเต่เเบ่งทยอยซัก3วันค่ะ

ค่อยๆทยอยซื้อค่ะเสื้อผ้าเด็กอย่าซื้อเผื่อค่ะเพราะเด็กจะโตไวซื้อสิ่งของที่จำเป็นดีกว่าค่ะบ้านนี้29+2wเเล้วยังไม่ซื้อเลยค่ะ🤭

บ้านนี้เริ่มซื้อตอน 7 เดือน f มาเรื่อยๆ ใกล้ครบแล้วค่ะ 34+6 แล้ว จะเอาออกมาซักแล้วค่ะ 😁🤭☺️

ซื้อตอน6เดือนค่ะ​ ตอนนี้8เดือน​ซื้อครบทุกอยางแล้ว​ พร้องหิ้วแล้วค่ะ

VIP Member

ทางนี้เริ่มทะยอยซื้อตั้งแต่รู้ค่ะ ราวๆ1เดือน ซื้อสะสมเรื่อยๆ

ทยอยซื้อเรื่อยๆค่ะถ้ายังไม่รู้เพศก็ซื้อสีกลางๆไว้ก่อนค่ะ

เอาตรงๆเลยคือพึ่งมาซื้อก่อนคลอด2อาทิตย์ค่ะ5555

บ้านนี้เริ่มซื้อตอน7เดือนค่า ทยอยๆเอาค่ะ

รู้เพศตอน4เดือนกว่าก็เริ่มซื้อเลยค่ะ

บ้านนี้รู้เพศก็เริ่มทยอยซื้อค่ะ​