53 ตอบกลับ

12 กันยา ค่ะ ท้องแรกตื่นเต้นมากค่ะ แต่ก็แอบกลัวนิดๆค่ะ

เหมือนกันเลยคะ แอบกลัวแต่อยากเห็นหน้าลูกมากกว่า

3 ก.ย จร้า แต่หมอว่าหัวเด็กลงเชิงกรานแล้ว 36 w / 2888g

Super Mum

29 สิงหา อุ้ยอ้ายเหมือนกันค่ะ ยังเงียบอยู่เลย 😂

VIP Member

6กันยานี้แล้วค่ะ แต่จะผ่าคลอดปลายสิงหา ❤️❤️

บ้านนี้ 27 กัยยาค่ะ แค่เดินก้อเหนื่อยแล้วค่ะ

ทำไรนิดหน่อยก่อเหนื่อยเหมือนกันคะ วันๆไม่อยากทำอะไร อยากนอนอย่างเดียวเลย

13กันยาค่ะ อึดอัดมากๆอยากแตกจะแย่แล้วค่ะ😂

ใช่คะ ทำไรก่ออุยอ้าย อยากแตกแล้ว555

VIP Member

33w3d เดินไม่ไหวแล้วค่ะ ปวดไปทั้งตัววค่ะ😖

21กันยาจ้ะ ไม่แทบจะไม่ได้ฉี่จะออกตลอด

12 กันยายนจ้า ปวดหลังปวดขาไปหมดเลยจ้า

17 กย ค่ะ ท้องสองจะอุ้ยอ้ายหน่อยค่ะแม่

สู้ๆนะคะ บ้านนี้อยากแตกแล้ว เจ็บไปหมดเลย