31 ตอบกลับ

38+5 ยังไม่คลอดเลยค่ะ ท้องแข็งบ่อยแต่ก็หายเหมือนจะมาแต่ก็ไม่มาค่ะ😂

38+2อึดอัดเหมือนกันคะ เงียบกริบ อยากแตกแล้ว นอนไม่หลับเลย ปวดขามาก

บ้านนี้ก็เงียบกริบ ทำทุกทางแล้ว สงสัยเรานอนเยอะไปหน่อย

38+4 เงียบมากเลยคะไม่รู้จะทำไงกลัวหมอให้ยากระตุ้น

38+4 เหมือนกันค่ะ ทำทุกวิธีก็ยังไม่คลอดเลยค่ะเเม่

40+1แล้วค่ะเจ็บเตือนหลายรอบแต่ยังไม่แตกเลยค่ะ🥹

เราค่ะ ทำทุกทางแล้ว ท้อแล้วค่ะตอนนี้ 5555

บ้านนี้ 39 ยังไม่มีวี่แววจะคลอดเลย เงียบมากๆ

39+2แล้ว ยังเงียบอยู่เลย อยากคลอดมาก

บ้านนี้39+3แล้วยังไม่คลอดเลยค่ะ