132 ตอบกลับ

บ้านนี้คลอดได้14วันแล้วค่ะ สู้ๆนะคะแม่ใกล้จะได้เจอน้องแล้ว

28week จร้าอึดอัดหายใจไม่ออกทุกสิ่งรวมตอนนี้อยากจิเกิดแล้ว

VIP Member

26+1 ค่ะ อึดอัดมากอยากเจอหน้าเร่วๆแล้วค่ะ ☺ กำหนดคลอด 18 กพ 63

VIP Member

38 สัปดาห์ อยากเจอหน้าเร้วๆแล้ว แต่ยังไม่มีอาการอะไรเลย

27+2เหมือนกันค่ะเตรียมของคลอดเเล้วอยากเห็นหน้ามากๆ😁😁

อึดอัดเช่นกันและก้อปวดหลังมาก อายุก็ 27 สัปดาห์

28wเหมือนกันค่ะ ท้องแรก ใหญ่พอๆกันเลย ดิ้นเก่ง

VIP Member

บ้านนี้27+4 รอคอยการได้เจอหน้าลูกเหมือนกันจ้า🥰❤️

อีกแปปเดียวเดี๋ยวก็ได้เจอแล้วแม่ บ้านนี้คลอดน้องตอนนี้จะ3เดือนแล้วจ้า

31+5w บ้านนี้ก็อยากเจอแล้วค่ะ ตื่นเต้นมากๆ😆

32+2 w นอนหลับยาก หายใจไม่สะดวก อึดอัดมากค่ะ