60 ตอบกลับ

ทีมเดียวกันค่ะ4ธันวา ปวดหน่วงมากน้องกลับหัวแล้ว🥰

วันเดียวกันเลยแม่ แต่บ้านนี้ไม่มีอาการใดๆเลยนอกจากปวดเอวกับนอนยากเพราะหายใจไม่ออก

บ้านนี้13ธันวา กลัวได้ย้ายทีมเหมือนกันค่ะแม่😁😁😁

จิงค่ะแม่

2 ธ.ค จะขิตแล้วค่ะ ให้พ่อตามตั้งแต่36w อยากคลอด37เลยย

อีกนิดเดวจ้า

บ้านนี้ 5 ธันวาเหมือนกันค่า ได้ลูกสาว❤️👶🏻

ธีมธันวาค่ะ แอบกลัวได้ย้ายทีมเหมือนกัน

11ธันวาค่ะ สิ้นเดือนนี้ก็คลอดได้แล้วค่ะ

ตอนนี้หัวน้องก่ลงแล้ว กัวมากๆค่ะ

คลอดวันที่7ค่ะอยากคลอดวันที่5เหมือนกัน

บ้านนี้ 9 ธันวาคมค่ะ กลัวย้ายทีมเหมือนกัน

บ้านนี้กัวว่าเดือนนี้จะไม่รอดค่ะ เพราะหมอนัดเมื่อวานหมอว่าหัวน้องกลับแล้ว สามารถคลอดได้ค่ะ😂😂

ทีมเดียวกันวันเดียวกันไปเลยค่ะ 5ธันวา

35+3 เหมือนกันเลยแม่ ทีมเดียวกันจ้า