30 ตอบกลับ

9​ ธันวา​ เหมือนกันเลยค่ะ​ แต่บ้านนี้ยังไม่มีวี่แววจะคลอดเลย อยากเจอน่ามาก​ สู้ๆค่ะแม่✌️

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่มีวี่แววเลย😊😊😊😊

คุนแม่คลอดเองรึผ่าคะคุนแม่บ้านนี้39+5กังวนมากกลัวไม่ปวดท้องคลอดไม่อยากผ่าเลยคะ

คลอดเองค้าา

คุนแม่มีอาการบ้างไหมค้ะ พอดีบ้านนี้39สัปดา4วันตอนนี้ยังไม่มีอาการเลยค่ะ

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ​ ปลอดภัย​ทั้งแม่และลูกค่ะ

ขอบคุณค่าา😊😊

วันเดียวกันเลย อยากเห็นหน้าจะแย่แล้ว

ตื่นเต้นแทนเลยค่ะ ขอใหคลอดง่ายๆนะคะ

ขอให้คลอดง่ายๆแข็งแรงทั้งคู่นะค่ะ

คลอดตามวันที่หมอกำหนดเลยไหมคะ

ไม่แน่ใจค่ะต้องรอดู😊😊😊😊

ขอให้คลอดง่ายๆเเข็งเเรงๆนะคะ

ตื่นเต้น แทน ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

ขอบคุณค้าา😊😊😊😊