34 ตอบกลับ

ได้ข่าวว่ากินช่วงใกล้คลอดก็ทำให้คลอดง่ายด้วยนะคะ

รสชาติเป็นยังไงค่ะแม่ บ้านนี้ไม่เคยกินเลยจ้า

ระวังน้ำตาลสูงนะคะแม่ เม็ดสองเม็ดกำลังดีค่ะ

ทานค่ะ คิดว่าจะคลอดง่ายๆ ที่ไหนได้ผ่าคลอด

VIP Member

อินทผาลัมสดดีกว่าคะ. คุณค่าประโยชน์เยอะกว่า

ยากกินค่ะหาซื้อไม่ได้เพราะอยู่ที่กันดาน

วันละ2-3เมัดค่ะ ทานผักก่อดิ้นเกั่งค่ะ 26w+

บ้านนี้แตะไม่ได้เลยค่ะมีภาวะเป็นเบาหวาน

VIP Member

เวลาแม่ทานของหวานลูกจะตอบสนองแรงจ้า

ทานช่วงกี่วีคจะดีค่ะแม่หรือทานได้ตลอด

ขอบคุณค่า

อย่ากินเยอะนะแม่ เดี๋ยวน้ำตาลขึ้น