26 ตอบกลับ

เปลี่ยนที่เลยค่ะแม่ เราว่า รพ. ดูแลดีกว่านะคะ ถ้ายิ่งเป็นรพ.ที่มีการสอนแพทย์ด้วยยิ่งดี

อยากเห็นลูกเหมือนคนอื่นๆ😒

ฝากคลีนิคค่ะจะได้ซาวด์ทุกเดือน ยอมจ่ายแพงหน่อยแต่เห็นลูกบ่อยๆมีความสุขสุดๆค่ะ

ขอบคุณนะคะ เสียเงินเเค่เจอะเลือดหนูกับสามีก็สองพันกว่าแล้ว ผลก็ออกมาตั้งนานแล้ว หมอก็ไม่เคยจะบอกเลยคะว่าเราเลือดจาง พอดีเเฟนทำงานอยู่รพ. เค้าบอกว่าเราเลือดจางทำไมให้แต่ยา แต่ไม่อถิบายว่าเราเป็นอะไร

แนะนำคลีนิคค่ะ ซาวทุกครั้งที่นัด หมอให้คำแนะนำดี สงสัยอะไรถามได้หมด

บ้านนี้ฝากคลีนิคค่ะ ถ้าเราอยากซาวด์แค่บอกหมอเลยค่ะ เค้าจะซาวด์ให้

แม่ฝากรพ.รัฐรึป่าวคะทำไม่ไม่ซาวด์ไห้ ลองไปซาวด์ที่คลีนิคดูค่ะ

ฝากฟรีก็เงี้ยแหละถ้าอยากฝากพิเศษก็ไปคลีนิคเสียเงินเอง

ย้ายเถอะด่วนเลยคลินิคแถวบ้านก็แบบนี้เลย ตรวจแปปเดียวแล้วก็ ให้ยาไม่ซาวด์ไม่อะไรทั้งนั้น เด็กออกมาไม่มีแขนไม่ขาฟ้องร้องอะไรก็ไม่ได้

ของเราฝากร.พรัฐเราเลือกฝากพิเศษเราซาว18+ค่ะได้ลูกชาย

บ้านนี้หมอบอกจะให้ไปซาวด์ค่ะ แต่ก้อไม่รู้ว่าวันไหน

VIP Member

บ้านนี้ฝากคลีนิคค่ะคุณหมอซาวด์ให้ทุกเดือนค่ะ

VIP Member

แนะนำคลินิคค่ะ ตรวจละเอียดแนะนำดีด้วยค่ะ