30 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องตอน38ค่ะ ไม่เคยคิดว่าตัวเองจะท้องเพราะรอมานานมาก อีก2เดือนน้องจะคลอดละจ้ะ น้องแข็งแรงสมบูรณ์ดีจ้า

เหมือนกันเลยค่ะ ก่อนนี้แท้งไป 1 รอบ ท้องลม ตอนนี้อีกเดือนกว่าใหล้คลอดแล้ว ลุ้นไปด้วยกันจ้า

ท้องคนแรกตอนอายุ40ตอนนี้13 w หมอบอกน้องแข็งแรงดีค่ะ แต่แม่มีภาวะเบาหวานตอนตั้งครรภ์ ต้องควบคุมน้ำตาลตลอดค่ะ

ดีใจกับทุกท่านนะคะ ทางนี้อายุ40น้องเพิ่งขุดมดลุกได้อาทิตนึงค่ะ เลยอยากรุ้ว่าอายุมากจะมีได้มั้ย

บ้านนี้คุณแม่ 41 แล้วค่ะ น้อง 15 w น้องแข็งแรงดี แต่คุณแม่ต้องคุมน้ำตาล นอกนั้นโอเคค่ะ

บ้านนี้34จะ35ละคะท้องได้19wตรวจนิฟปกติคะไม่มีภาวะเสี่ยง แต่เป็นเบาหวานตอนตั้งครรภ์คะ

บ้านนี้อายุ 40 ค่ะ ตั้งครรภ์แฝดจากการทำ icsi ตอนนี้ 24w2d แล้วค่ะ น้องแข็งแรงดีค่ะ

ปีนี้ 37แล้วค่ะ เพิ่งคลอดน้องเมื่อเมษานี้เอง ลูกคนแรกด้วย น้องแข็งแรงปกติค่ะ

บ้านนี้ท้องคนที่สาม อายุ 35 อายุครรภ์ 23w น้องปกติแข็งแรงดีค่ะ ได้ลูกสาว

บ้านนี้ ท้องตอน38คะ กำลังรอผลนิฟ คัดกรอง ดาวน์ซิมโดรมคะ ยังกังวลอยู่

บ้านนี้42 คะท้อง11w5d ปกติคะลุ้นทุกวันเหมือนกันคะกลัวหลุดอีกกลัวไปหมด