105 ตอบกลับ

VIP Member

ของเราเห็นตอน 10 วีคค่ะ จริงๆอันนี้เรื่องจริง คุณหมอกำลังซาวน์ แล้วพูดว่า คุณแม่จู๋จู๋ 🤣😭😭😭 ตรวจโครโมโซมอีกทีตอน 15 วีค ผลก็ออกมาน้องเป็นผู้ชายค่ะ ตอนนี้ 23 วีคแล้วค่ะ

คล้ายภาพซาวด์​ของเราเลย เรายังแอบหวังว่าเป็น​ผู้หญิง​ แต่เดี๋ยวรอเดือนหน้าตรวจละเอียด​อีกทีค่ะ เพราะตอนแรกหมอบอกก็อาจตะเป็นตอสะดือ​ได้

14วีค หมอบอกน้องมีจุดจู๋ อิแม่ : หมอค่ะ จุดจู๋น้องจะไม่หายใช่ไหมค่ะ หมอ : ไม่หายครับ มีแต่จะชัดขึ้น 555 + อิแม่กลัวว่าจุดจู๋ลูกจะหายจังเลย 😂😂😂

คุณแม่ได้ลูกชายค่ะ ลูกชาย จะ เห็นเพศชัดกว่า ลูกสาวค่ะ บ้านนี้ก็ชายค่ะแม่ ลูกชาย โอกาส จะเป็นหญิงน้อยค่ะแม่ เพราะของแม่นี้ชัดมากๆเลยค่ะ 😂

ไช่คะ ของเราเห็นตอน12 สัปดาห์ (ทางการแพทย์เขานับ14 วีค..แต่เรานับได้12 เพราะเรารู้วันที่ที่ชัดเจนXXX นะคะ..) . จู๋โผล่มาเต็มจอเลย..😁😁😁

หมอซาวด์ยังไม่ช้ำเท่าท่าโพสเลยลูก ไม่กะให้พ่อแม่ลุ้นกันเลย55555 ลูกบ้านนี้ก็เช่นกันจิ้มที่ซาวด์ปุ๊ปหมอบอกช้างโผล่นะคะคุณแม่

555+ เหมือนกันเลยคะ..

VIP Member

ของเราตอน 12 wk กับ 16 wk เห็นชัดแบบนี้เลย หมอคอนเฟิร์มว่า ผช แต่พอ 20 wk กับ 24 wk จู๋หายเฉย หมอคอนเฟิร์มว่ากลายเป็น ผญ.แล้วค่ะ 😅😂

อยากให้เป็นแบบนี้บ้างจังคะ

น่าจะยากค่ะแม่บ้านนี้ก็เห็นจู๋ตอน 14w แล้วก็ซาวมาตลอดทุกเดือนก็ยังเป็นชายอยู่ ตอนนี้ จะ 28w แล้วค่ะ

ชัดมากแม่ เปลี่ยนไม่ได้แล้วค่ะ อายุครรภ์เเค่นี้เอง แต่หำน้องใหญ่มาก พ่อให้มาซะเยอะเลย 55555

ชัดมากๆค่ะ ถ้าหมอบอกได้ ผ.ช โอกาสจะ เป็น ผ.ญ อยากค่ะ ผ.ช เวลาซาวจะเห็นเพศชัดกว่า ผ.ญ มากค่ะ