6 ตอบกลับ

ไปหาหมอให้หมอตรวจดีกว่าค่ะ เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้มีมูกขาวใสไหลกระปิดกระปอย ปวดท้องเหมือนปวดปจด อาการเหมือนกันค่ะ บ้านนี้36w ไปหาหมอมดลูกเปิด4เซน แอดมิดคลอดเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี่ 36w6d เหมือนกันคะ มีอาการเดียวกันเลย แต่มีตกขาวสีขุ่นๆไม่มีเลือด เจ็บเหมือนเป็นประจำเดือน ท้องแข็งบ่อยมาก ปวดร้าวไปหมดลุกนอนพลิกตัวจะเดิน

บ้านนี้37วีคแล้วนอนไม่ค่อยหลับท้องแข็งบ่อยเดินก็ลำบากเจ็บท้องน้อยบ่อยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะปวดเหมือนตอนเราเป็นประจำเดือนท้องได้35+1

ใกล้แล้วแม่ ปวดถี่ๆก็ไปหาหมอเลย

ใกล้แล้วค่ะ☺️