11 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะ บ้านนี้ต้องยุติการตั้งครรภ์ตอน 28w เพราะน้องไม่ดิ้น และไม่ทราบสาเหตุด้วยค่ะ แต่ตอนนี้ตั้งครรภ์อยู่อีกไม่กี่วันใกล้คลอดแล้วค่ะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ เดี๋ยวน้องก็กลับมา สู้ๆค่ะ ✌️✌️

เรายุติเมื่อ 24 กุมภาพันธ์ค่ะ ใจสลายมากเหมือนกัน สาเหตุเพราะน้องน้ำในสมองเยอะ แทบไม่มีสมองเลย

เสียใจด้วยนะค่ะ เป็นกำลังใจให้นะ สู้ๆจ้า✌️✌️✌️

TapFluencer

เสียใจด้วยนะคะ อายุครรภ์เท่าเขาเลย❤️

TapFluencer

เสียใจด้วยนะคะแม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ❤️

เสียใจด้วยนะคะสู้ๆนะคะแม่✌️❤️

เสียใจด้วยนะคะแม่

เสียใจด้วยนะคะ

Super Mum

เสียใจด้วยนะคะ