9 ตอบกลับ

VIP Member

เราปวดมาก ขยับก็ปวด ทำอะไรก็ปวด ไปตรวจมาเมื่อวานหมอบอกปกติยังไม่คลอดถ้าไม่มีมูกเลือด ยิ่งท้องแก่ยิ่งปวดมากเลยคะ เมื่อวานเจอหมอตรวจปากมดลูกปวดกว่สเดิมอีก😂😂

ทำไมนี่แค่18วีค รู้สึกปวดมากๆเลยคะ แบบว่ายืนก็ปวด นอนก็ปวด ทรมานมากถ้าอายุครรภ์มากกว่านี้จะปวดขนาดไหน

บ้านนี้เริ่มปวดตั้งแต่24วีคค่ะ เป็นๆหายๆ กระดูกเชิงกรานขยายค่ะ

บ้านนี้ค่ะทรมารมากเวลาเดิน เหมือนน้องลงไปยุตรงนี้นเลย

VIP Member

แปลว่าน้องกลับหัว​ ลงเชิงกรานแล้วค่ะ

เป็นเหมือนกันคะนั่งรำบากมาก

น้องน่าจะกลับหัวแล้วค่ะ

น้องน่าจะกลับหัวแล้วค่ะ

เป็นจ้า