57 ตอบกลับ

นอนเฉยๆเลยค่ะคุณแม่ เคยเห็นหลายคนเลิกทำงานไปเลย คุณโอปอล์แฟนหมอโอ๊คก็นอนติดเตียงไม่ขยับไปเลยสามเดือน

ตอนนี้อาการท้องแข็งเริ่มดีขึ้นแล้ว ขอบคุณคะ^^

ไม่ต้องกัวน่ะค่ะบ้านนี้ก็เคยโดนตอน34wตอนนี้39wแล้วค่ะยังไม่คลอดเลยขอให้หายไวไวน่ะค่ะ

สู้ๆค่ะขุนแม่กินนม+กินไข่+เนื้อสัตว์+กล้วยช่วยได้ค่ะยังพอมีเวลาอีกเยอะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

โดนไป 4 เข็มเหมื่อนกันค่ะบำรุ่งปลอดลูก และทุกวันนี้ยังกินยา ระงับคลอดอยู่ค่ะตอนนี้

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ เดียวก้อไดออกจร้า

ใจเย็น​ๆค่ะ​ นี่ท้องคนเดียว​ก็ยังปั้นได้ยาเหมือนกันค่ะ

พึ่งโดนมาเหมือนกันโดนไปทั้งหมด11เข็ม............นอน2คืน..สู้ๆค่ะ

สู้ๆค่ะแม่เราพึ่งผ่านการฉีดยาระงับการคลอดมาเหมือนกัน

สู้สู้นะคะ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งคุณแม่และคุณลูกค่ะ🎉🎊

ขอบคุณคะ

ขอให้ปลอดภัยนะค่ะเราก็ท้องแฝดเหมือนกันเราคลอดตอน34w

VIP Member

พยายามอย่าเดินมากน่ะค่ะ อย่าอั้นฉี่ สู้ๆค่ะคุณแม่

สู้ๆนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และก็น้องนะคะ ✌☺☺