26 ตอบกลับ

จำเป็นค่ะ ถ้าพอมีเงินซัพพอร์ต ก็แนะนำเป็นตรวจ ɴɪᴘᴛ ไปเลยค่ะ จะได้รู้เพศน้องและผลการตรวจที่แม่นยำค่ะ

ของเราตรวจกับ รพ เลยค่ะ เสียไป 16000 แจ้งผลเร็วมาก ครบ 5 วันทำการปุ๊บแจ้งเลยค่ะ

รพ. รัฐเขาตรวจให้ทุกคนอยู่แล้วคะ นอกจากท้องแฝด รัฐจะไม่ตรใจให้ ของเราท้องแฝด ตรวจ NIPT หมดไป14000

TapFluencer

บ้านนี้ท้องแรกและท้อง 2 ไม่ได้ตรวจค่ะ ส่วนตอนนี้ท้อง 3 หมอนัดวันตรวจให้เลยค่ะ ฝากที่ รพ.รัฐ ค่ะ

โรงบาลรัฐ เสียเงินไหมค่ะ ถ้าบัตรทองตรงโรงบาล

ตรวจเลยค่ะ อายุครรภ์ไม่เกิน 18w หมอแค่เจาะเลือดไปตรวจ รพ.รัฐไม่เสียค่าใช้จ่ายค่ะ

VIP Member

ตรวจดีที่สุดค่ะ ไม่ว่าช่วงอายุเท่าไหร่ ถ้าตรวจจะสบายใจกว่าค่ะ

ทุกช่วงอายุค่ะ สมัยนี้จำเป็นค่ะ จะะได้สบายใจ ไม่ต้องมากังวล

จำเป็นค่ะ มีความเสี่ยงทุกคนค่ะ ไม่ว่าจะอายุเท่าไหร่

เราฝากเอกชน หมอตรวจให้ค่ะ ตรวจฟรีด้วยจ้า นวมิน 9 ❤️❤️

เดี๋ยวนี้โรงพยาบาลให้ตรวจทุกคนค่ะ เราอายุ 22 ก็ตรวจ

เดี๋ยวนี้ ร.พ.ตรวจคัดกรองให้ทุกคนค่ะเเม่