193 ตอบกลับ

ไม่น่าอายหลอกค่ะหากเราอายุน้อยแต่เรามีความรับผิดชอบมากกว่าคนที่คิดว่าเป็นผู้ใหญ่แต่ไร้ความผิดชอบ

นี่13เองค่ะม่ายอายคัยด้วยหน้าดานพอเพราะเราพลาดเองเรากะต้องเลี้ยงค่ะอย่าสนจัยคำคน อื่นค่ะเเม่

ไม่อายคะ บ้านนี้ลูกคนแรกคลอดตอนอายุ 14 คะ คนที่สองคลอดตอนอายุ 19 คะ ตอนนี้น้องได้ 2เดือนกว่าแล้วคะ

อายุ26 มีคนบอกมีลูกเร็ว แล้วแต่เจอปากคนประเภทใหนจ้า กินอาหารที่มีประโยชน์ให้ลูกแข็งแรงพอค่ะ

ไม่น่าอายหรอกค่ะ ถ้าทำเค้าเกิดมาได้เลี้ยงดูเค้าได้มันไม่แปลกเลยค้ะสมัยนี้มีเยอะเเยะ✌️✌️

บ้านนี้อายุ15ปีเองค่ะ ถ้าเรามีสามีก้ไม่อายหรอกค้ะมันเปนเรื่องปกติ ถ้าท้องไม่มีพ่อถึงน่าอาย

บ้านนี้ท้องตอน14จ้า ไม่เห็นค้องอายเลยอุ้มท้องไปเรียนจนครูจับได้แล้วโดนไล่ออกเลยแหละ

อายุ15ท้องได้3เดือนกว่าแล้วค่ะ​ เราว่าไม่น่าอายนะคะ​ คนที่ทิ้งลูกนี่ซิน่าอายกว่า

ถึงจะเป็นความผิดพลาดที่ไม่พร้อม​ แต่ก็ไม่ทิ้งค่ะ​ ดีกว่าเอาน้องออก​

ไม่หรอกคะ บ้านนี้ท้องเเรก อายุ18ปี ตอนนี้กำลังตั้งครรภ์ท้อง2อายุ34ปี ห่างจากคนเเรกมาก

ไม่น่าอายหรอก อย่าคิดมาก อย่าเอาขยะจากปากใครมาใส่ใจเลย ดูแลตัวเองและลูกให้ดีก็พอ