8 ตอบกลับ

อาบครั้งเดียวตอนบ่ายดูช่วงอากาศอุ่นๆหน่อย บางวันอากาศเย็นแค่เช็ดตัวเช้าและเย็นพอค่ะ ถ้าน้องไม่สบายจะแย่

บ้านนี้อาบ2เวลา สายๆ กับช่วง3ถึง4โมง อาบน้ำอุ่นค่ะ 2เดือน23วัน

TapFluencer

ตอนเช้าอาบสายๆเอาค่ะ สัก 9-10 โมง ส่วนเย็นก็อาบช่วง 4-5 โมงเอาค่ะ

อาบเวลาเดียวกันเลยค่ะแม่ แต่บางวัน10โมงอากาศยังเย็นอยู่ รีบอาบรีบห่อตัวเลย

บ้านนี้อาบ 4 โมงเวลาเดียว ตอนเช้าล้างหน้ากับล้างไข่ค่ะ

อาบวันละ 1 ครั้งค่ะ ตอนบ่ายๆค่ะยิ่งตอนมีแดดยิ่งดีค่ะ

เวลาเดียว อาบช่วงสายๆค่ะ อากาศกำลังดีไม่หนาวเกินไป

TapFluencer

เราเช้าเย็น ต้มน้ำอุ่นผสมน้ำธรรมดาค่ะเเม่

Super Mum

อาบครั้งเดียวตอนบ่ายๆ ค่ะ