38 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้อาบ3เวลา บางวันก็4เลยค่ะ เช้า กลางวัน เย็น บ้างที่บ่ายๆต้องอาบก่อน ค่อยไปอาบเย็น น้องขี้ร้อนมาก แต่ดีน้องผิวแข็งแรงตั้งแต่เกิดมาไม่เคยมีผื่นหรือเม็ดอะไรขึ้นตามตัวเลยค่ะ🥰

แฝดๆ...วันละ 2 จร้า เพราะอยู่ห้องแอร์..นอกบ้านเพราะช่วงเช้า..ช.ม. ฝุ่นเยอะมากๆอยุ่นอกบ้านไม่ไหวเลย ค่าฝุ่น..478 บางวันสุดๆ

VIP Member

บ้านนี้เช้า กลางวัน เย็นเลยค่ะ น้องขี้ร้อน อากาศร้อนมากๆน้องผดร้อนจะขึ้นค่ะ เลยอาบ3เวลาเลย

บ้านนี้ เช้า กลางวัน เย็น ค่ะ. น้องชอบอาบน้ำมาก

บ้านนี้อาบเช้ากลางวันเย็นเลยคะแม่ร้อนจัด

VIP Member

บ้านนี้บางวัน 2 ครั้ง บางวัน 3 ครั้งคะ

VIP Member

3 เวลา เช้ากลางวันเย็นเลยค่ะ

บ้านนี้3รอบเป็นอย่างต่ำค่ะ

3-4รอบเลยค่ะ อากาสร้อนมาก

3 ค่ะ สมุยร้อนที่สุดๆๆๆๆ