5 ตอบกลับ

อาจจะเป็นเพราะน้อวกลับหัวแล้วน้องชอบไปนอนเล่นแถวๆข้างล่างค่ะ ของหนูก้เป็นน่ะค่ะ แต่เวลาหนูเป็นอะไรหนูจะชอบเซิสหาในยูทูปดูค่ะ เขาก้จะแนะนำและบอกเกี่ยวกับคนท้องค่ะ

อาจเป็นเพราะว่าน้องกลับหัวแล้ว ทำให้เจ็บตรงหัวหน่าวปกติค่ะ ยิ่งตอนน้องดิ้นต่ำๆยิ่งเจ็บเลยค่ะแม่ บ้านนี้ร้องทุกวันเวลาลูกดิ้น เจ็บไปหมด🤣

อาจเป็นอาการหลังจากน้องกลับหัวค่ะ เราก็เป็นตอน 28วีค ประมาณ 4-5วันเริ่มดีขึ้น แต่เวลาเดินจะหน่วงสักหน่อยค่ะเพราะหัวลูกอยู่แถวอุ้งเชิงกราน

เป็นค่ะ ปรึกษาคุณหมอบอกปกติ

เชิงกรานปรับตัวคะ ปกติ