77 ตอบกลับ

17มิ.ยได้ลูกสาวกลับหัวแล้ว. ยังไม่เตรียมของสักอย่างเลยค่ะ 😂😂

13 มิถุนายน เริ่มเตรียมบ้างเเล้วค่ะ แม่บ้สนนี้ตื่นเต้น 555555

16มิ.ยจ้า ไม่ได้เตรียมอะไรเลยอยากเตรียมไว้แต่ผู้ใหญ่ถือ5555

11 มิถุนายน ค่ะ เตรียมบ้างแล้วนิดหน่อย แต่ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

คลอดยังคะแม่

18 มิถุนาค่ะ ยังไม่ได้เตรียมของเลยค่ะ ยังไม่รู้เพศค่ะ

VIP Member

28มิถุนาค่ะ กลับหัวรอแล้วด้วย ของยังเตรียมไม่ครบเลยย

22มิ.ยจ้า ยังไม่เตรียมเลย รอประมาน30wค่อยจะเริ่มเตรียม😊

ยินดีด้วยค่ะ กำหนดคลอดเท่ากันยังไม่คลอดเลย

29 มิ.ย เตรียมแล่วจ้า แต่ไม่รู้หนูในท้องพร้อมหรือยัง

เดวรอครบ 6 เดือนจะเริ่มสั่งทำคอกกั้น ที่นอนล่ะค่ะ

17มิ.ย ยังไม่เตรียมเลยจร้า ว่าจะเตรียม7เดือนกว่าๆ