35 ตอบกลับ

มีวิธีช่วยมั้ยคะแม่บ้านนี้อยากแตกเหมือนกันค่ะ ตอนนี้37+1แล้วท้อง2ด้วยท่าผีเสื้อก็ทำแล้วมีแต่อาการท้องแข็ง แข็งทั้งวันแต่ไม่เจ็บท้อง ไม่มีน้ำเดินเลยค่ะ #ขอให้น้องแข็งแรงๆเลี้ยงง่ายๆนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ❤️ นํ้าหนักน้องดีมากเลยคุณเเม่ ขนาดเเค่36 เองนะเนี้ยะ เเม่บ้านนี้เปิดเซนเดวเอง ยังไม่มีอาการเลยค่าา

ยินดีด้วยนะคะแม่ ขอให้น้องแข็งแรง เลี้ยงง่ายไม่งอแงนะคะ ทางนี้ก็ลุ้นเหมือนกันจะแตกตอนไหน

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้เจ็บรอมา 4 อาทิตย์แล้ว ไม่มาซักที ตั้งแต่ 34 จนตอนนี้ 38 หลอกแม่ไปวันๆ 🥲🥲

นี่ขนาดยังไม่ถึง3โลนะแม่ แก้มน้องมาเต็มมาก 🥰🥰 ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

บ้านนี้คลอด36+3ค่ะ น้ำหนัก2,730กรัมผ่าคลอด บ๊อกหลังค่ะ

จ้า ทางนี้ผ่าคลอดงดข้าวงดอาหาร8-9ชั่วโมงถึงได้ผ่าคลอดจ้าคลอดเสร็จก็ยังทานไม่ได้2วันได้ลูกสาวเหมือนกันจ้า

TapFluencer

นี้แหละค่ะถ้าเราไม่เตรียมอะไร เลย แบบนี้ละค่ะกระทันหันขึ้นมา

บ้านนี้ท้องลงต่ำมากกลัวคลอดก่อนกำหนดมากค่ะ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้ 36w อยากแตกแล้วเหมือนกัน เดินม่ไหวแล้ว

แม่ค่ะตอนเรารอเจ็บคลอดสามีรึแม่เข้าไปรอข้างๆได้ไหมค่ะ

แม่มีวิธีกระตุ้นน้องมั้ยคะ😅บ้านนี้อยากเเตกเเย่แล้ว

มีอะไรกับคุณพ่อค่ะ