2 ตอบกลับ

ถ้าฝากคลินิกก็ซาวด์ที่คลินิกนั่นแหละดีกว่าละเอียดกว่ารพ.รัฐ แต่ถ้ารพ.เอกชนก็เหมือนๆกับคลินิกค่ะ ค่ะเว้นแต่ที่คลินิกเป็นเครื่องซาวด์แบบ โบราณดับๆติดๆเห็นไม่ค่อยชัดค่อยไปซาวด์ที่อื่นถ้าซาวด์ดูเพศชัวร์ไม่ชัวร์ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเครื่องซาวด์อย่างเดียวค่ะขึ้นอยู่กับท่าของเด็กด้วยที่เห็นไม่ค่อยชัดส่วนใหญ่เด็กหนีบหรือปิดไว้ค่ะบ้านนี้ฝากคลินิกก็ซาวด์ที่คลินิกตลอดแต่ไปซาวด์4มิติเพิ่มที่ ี่รพ.เอกชนเพราะคลินิกที่ฝากไม่มี4มิติ

VIP Member

เราซาวด์มาทุกรูปแบบค่ะ555 คลินิค,รพ.รัฐ,รพ.เอกชน ก็เหมือนกันค่ะ แต่คลินิคกะเอกชนจะมีซาวด์4มิติเพิ่มเติม แต่จ่ายแยก และ คุณหมอก็ให้คำแนะนำดีกว่า ซาวด์แต่ละครั้งก็จะนานกว่า บอกนู้นนี้ว่าน้องกี่กรัม ปกติ นี้หัว ขา อะไรประมาณนี้ รพ.รัฐ คนอาจจะเยอะค่ะดูไม่ทั่ว