42 ตอบกลับ

บ้านนี้เห็นน้องพร้อมเสียงหัวใจตอน6wค่ะ ตอนนี้20+1wแล้วค่ะ

บ้านนี้เจอตอน6w3d ค่ะ เห็นตัวน้องกับเสียงหัวใจชัดมากค่ะ

บ้านนี้ 9วีคเห้นแล้วค่ะแต่ยังตัวเล็กมากค่ะ

ซาวด์เห็นหัวใจลูกกับถุงตั้งครรภ์ตอน6+6ค่ะ

6weeks ค่ะ ได้เห็นลูกและยินเสียงหัวใจด้วยค่ะ

VIP Member

6วิค3วัน เห็นตัว เสียงหัวใจปลืมสุดๆคะ🥰🥰

6w6bค่ะเเม่คุณหมอบอกน้องตัวเท่าเม็ดถัว☺️

6week จ้า เจอน้องพร้อมหัวใจเต้นดิ๊กๆแล้ว

คุณแม่ๆเริ่มฝากท้องกันตอนกี่วีคคะ

บ้านนี้ซาวครั่งแรกเจอน้องเลยค่ะ 5w1d