เท้าบวมตอน 20 w

อันตรายไหมคะ เราเท้าบวมมาก กดแล้วบุ๋มด้วย

เท้าบวมตอน 20 w
46 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แนะนำหาหมอดีกว่าค่ะ เพื่อเสี่ยงอะไรต่างๆ คนท้องมีอาการผิดปกติอยากให้ปรึกษาหมออย่างเดียวเลย

ไปหาหมอรึยังค่ะแม่ ครรภ์เป็นพิษ อันตรายมาก รีบเลยจ้า ถ้ามีอาการจุกแน่นลิ้นปี้ ปวดหัว ยิ่งรีบค่ะ

รีบหาหมอค่ะ เสี่ยงครรภ์เป็นพิษ อันตรายกับตัวแม่เองและตัวน้องในท้องด้วยค่ะ รีบไปหาหมอเลยค่ะ

VIP Member

อันตรายค่ะ เสี่ยงเป็นเบาหวานด้วย ทางที่ดีคุณแม่ควรไปหาหมอให้เร็วที่สุดนะคะ

ถ้าอายุครรภ์ 27 สัปดาห์6 วัน เท้าบวม กดบุ๋มอันตรายไหมคะ บ้านนี้ชอบเดินมาก

อาจเป็นความเันโลหิตสูงระหว่างตั้งครรภ์ได้นะคะ ไปหาหมอดีกว่าค่ะ

TapFluencer

แนะนำยกเท่าสูงเวลานอนค่า ลดบวม งดอาหารที่โซเดียมสูงพวกกินเค็มๆ

บวมเหมือนกันค่ะแต่ท้องได้36+6วีคแล้วค่ะกดไปบุ๋มเลยค่ะ

Super Mum

หาหมอค่ะ ถ้ากดแล้วบุ๋มอันตรายค่ะ เสี่ยงครรภ์เป็นพิษ

หาหมดเลยค่ะ พึ่งผ่าคลอดวันนี้เสี่ยงครรภ์เป็นพิษค่ะ