46 ตอบกลับ

VIP Member

ไปหาหมอดีกว่าค่ะ บวมเยอะมากเรย 20วีคเอง

เสี่ยงครรภ์เป็นพิษค่ะแม่ เราก็เป็นตอนท้องแรกจ้า

ไปพบคุณหมอดีกว่าคะ แบบนี้เสี่ยงครรภ์เป็นพิษนะคะ

แม่ไปหาหมอด่วนที่สุดเลยค่ะ เสี่ยงครรภ์เป็นพิษ

รีบไปหาหมอนะคะ แบบนี้เหมือนตอนครรภ์เป็นพิษเลย

VIP Member

ระวังครรภ์เป็นพิษนะคะ หาหมอดีกว่าค่ะกันไว้

อันตรายค่ะ กดแล้วบุ๋มควรไปพบแพทย์ด่วนนะคะ

ถ้ากดบุ๋ม เสี่ยงครรภ์เป็นพิษ หาหมอด่วนค่ะ

เสี่ยงหลายอย่างนะคะหาหมอดีสุดจะได้เบาใจ

ไปหาหมอด่วนเลยค่ะเสี่ยงครรภ์้ป็นพิษค่ะ