149 ตอบกลับ

VIP Member

กว่าลูกจะเกิดแต่ละคนยากมาก ของเราห่างกัน10ปี ไม่คุมไม่อะไรเลย

บ้านนี้กินยาคุมยังเกิดจ้า มารุ้ว่าตัวเองท้องมีน้อง5เดือนแล้วว

เหมือนกันค่ะ

เหมือนกันค่ะพี่ฝาแฝด13ปี่แล้วคุมาตลอดตอนนี่7เดี่อนแล้วค่ะ

บ้านนี้มาคุมไม่ยุตอนท้อง3นี่แหละ​คะ😅😅😅 ตอนนี้​38วีคแล้ว​

คุมไม่อยู่ทั้ง2ท้องเลยจ้าาา. สงสัยคลอดเสร็จทำหมันเลยอิอิ

VIP Member

ยาคุมก็กิน ประจำเดือนก็มาปกติ โผล่มาเป็นตัวเลยจ้า😁😁

VIP Member

แม่คุมยี่ห้อไหนคะ น่ากลัวจุงเข็ดแล้วอยากจบแค่คนเดียว🤣

บ้านนี้ทำหมันมา5ปีเลยค่ะล่าสุดตอนนี้ท้อง7เดือนแล้วค่ะ555

เหมือนกันค่ะลูกคนโตขวบแปดเดือนคนในท้อง23สัปดาห์แล้ว😄😄

บ้านนี้เหมือนกันจ้า เค้าอยากมาเกิดน่าจะมึนสุดๆไปเลย 37+5w