1457 ตอบกลับ

น่ารักน่าชังจังน้องกินนมได้ไหมคะแม่สู้ๆนะคะแม่สมัยนี้หมอเก่งอยู่แล้ว

ยินดีด้วยค่ะแม่ สู้ๆนะคะ สมัยนี้การแพทย์ก้าวหน้าค่ะแม่ไม่ต้องกังวลค่ะ

ขอให้น้องหายเป็นปกตินะค่ะ​ เดียวนี้เข้ามีการรักษาแล้วนิค่ะ​ สู้ๆนะค่ะ

สู้ๆค่ะแม่น้องบ้านนี้ก็เป็นค่ะ ตอนนี้น้องได้5เดือนแล้วค่ะสู้ๆค่ะแม่

สู้ๆค่ะ ทั้งแม่ทั้งลูก ตอนนี้น้องคงดีขึ้นแล้วใช่ไหม แม่อัปเดตหน่อยค่ะ

น่ารักค่ะ หายไวไวนะจ๊ะ หนูน้อย เป็นกำลังใจให้ทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะแม่ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆโตไวๆ ไม่ดื้อ ไม่อ้อน นะคะ ☺️

สู้​ๆ​ค่ะ​แม่ ทุกวันนี้หมอศัลยกรรม​เก่งๆมีเยอะค่ะ เดี๋ยวน้องก็สวยค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ น้องสุขภาพแข็งแรงคือดีมากๆแล้วเนาะ ^^ สู้นะคะคุณแม่

สู้น่ะน่ะค่ะ คุณแม่และคุณลูก ขอให้น้องมีสุขภาพเเข็งแรงยิ่งๆขึ้นไปค่ะ