1457 ตอบกลับ

หมอเดี๋ยว​นี้​เก่ง​มาก​ค่ะ​เดี๋ยว​ก็​เป็น​ปกติ​สู้​ๆ​ค่ะ​

รอน้องโตน่าค่าพาไปผ่าตัด เด่วน้องก็หายนะคะคุณแม่สุ้ๆนะคะ

เดะน้องก่ปกติค่ะแม่.เมื่อถึงวัยของน้อง.หมอทุกวันนี้เก่งค่ะ

สู้ๆ นะคะ เดียวก็หายคะ ลูกเราก็เป็นตอนนี้ 8 ขวบแล้วคะ

สู้ๆค่ะเป็นกำลังใจให้ ลูกจะเป็นแบบไหนคนเป็นแม่ก็รักเสมอ❣️

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆเป็นที่รักของทุกคนนะคะ

สู้ๆนะค่ะ คุณแม่ ตอนนี้สามารถรักษาให้หายปกติได้ค่ะ✌️✌️

เป็นกำลังใจให้คุณแม่และน้องนะคะ สู้ๆ ค่ะคนเก่ง หายไวๆ นะคะ

สมัยนี้หมอเก่งค่ะ รอน้องโตอีกสักนิดค่อยให้คุณหมอช่วยนะคะ

ขอให้เป็นเด็กดีเลี้ยงง่ายๆนะคะ หมอเก่งเดี๋ยวน้องก็หายค่ะ