25 ตอบกลับ

ไปอยู่กับแม่เราดีกว่าค่ะสบายใจดีกว่าอยู่กับแม่ผัวสงสารลูกเถอะออกมาเถอะกลับไปอยู่กับแม่เรา

ทำเพื่อลูก? อีกหน่อยน้องโตเห็นพ่อใช้ความรุนแรงกับแม่น้องจะมีความสุขที่เห็นหรอคะ

ถ้ายอมตลอด ก็คงต้องทนต่อไป แต่ถ้ากล้าตัดสินใจก้าวออกมา อาจมีอนาคตที่ดีกว่า ที่เป็นอยู่

ไปที่ทำให้เราอยู่แล้วมีความสุขเถอะค่ะ..พอลูกโตเค้าอยากมาก็ให้เค้าลองมาอยู่ดู..

Super Mum

กลับไปอยู่บ้านตัวเองค่ะ อย่าให้ลูกโตมาเห็นพฤติกรรมพ่อแบบนี้เลยค่ะ

VIP Member

ถ้ารักลูกก็กลับมาอยู่บ้านตัวเองดีกว่านะคะ สบายใจกว่าเยอะ

เข้าใจแม่นะคะ​ ตอนนี้เราก็อยู่เพื่อลูกเหมือนกัน​

บางทีถ้าลูกรู้อาจจะไม่ต้องการแบบนั้นก็ได้ค่ะ

ถ้าทำเพื่อลูก ย้ายออกมาดีกว่าค่ะ

ตัดสินใจถอยออกมาเรยคะ..สู้ๆนะคะ