43 ตอบกลับ

หนูค่ะ ตั้งแต่เดือนแรกจนถึงทุกวันนี้ค่ะ ไม่มีอาการแพ้ท้องค่ะ กินได้ทุกอย่างค่ะ มีบ้างช่วงค่ะ แค่รู้สึกเวียนหัว นิดหน่อยค่ะ #ตอนนี้17วีค ค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะ กินตลอดเวลา😝แต่ก็มีอาหารบางอย่างที่ไม่กินนะคะ จากที่เคยชอบกิน กินแล้วรู้สึกไม่อร่อย เช่น ไข่,ก๋วยเตี๋ยว

ไม่แพ้ค่ะ คนแรกก้ไม่แพ้ รู้สึกจะแพ้แค่วันเดียวตอน3เดือน อ้วกทั้งวัน แค่วันเดียว ท้อง2ก้ไม่แพ้ค่ะ ตอนนี้4เดือนแล้ว

บ้านนี้ไม่มีอาการแพ้อะไรเลยจ้ะ กว่าจะรู้ว่าท้องก็ปาเข้าไปเป็นเดือนกว่าๆแล้วค่ะ ได้ลูกชายค่ะท้องแรก

บ้านนี้ ไม่แพ้ท้องเลย ไม่มีสักอาการนึงเลย เคยลื่นตอน6เดือนก็ไม่เปนอะไร ทนมาก#ท้อง3 ค่ะ. ท้องก่อนๆแพ้

VIP Member

มีคะ ท้อง2บ้านนี้ไม่แพ้เลย ไม่มีอาการเลยจนเข้าเดือนที่3ตรวจถึงรู้ว่าตัวเองท้อง🤭😁

ไม่แพ้เลยย กินทุกอย่างที่ขวางหน้าค่ะ อย่าแพ้ท้องเลยค่ะ มันทรมานมากกก(ข้างบ้านบอก)

เราค่ะ แพ้นับวันได้เลย เช้น เวียนหัว คลื่นไส้ เบื่ออาหาร ไม่ถึง 2 วีคด้วยซ้ำ หายหมด

VIP Member

ไม่แพ้ค่ะกินได้ทุกอย่าง แถมไม่เหม็นอะไรเลยด้วย ทำกับข้าว เดินตลาดได้ปกติ

บ้านนี้ไม่มีอาการแพ้อะไรเลยค่ะ ตอนนี้37+1วีคแล้ว ลูกในท้องปกติแข็งแรงดีค่ะ