37 ตอบกลับ

แนะนำเพจไดโนคิดส์ค่ะ คุณภาพดี ราคาไม่แพง แถมโปรเยอะ

ปอแก้วคิดส์ค่ะ ผ้านุ่มมากค่ะ เกรดดี ไม่แข็ง แนะนำค่ะ

VIP Member

แนะนำเสื้อผ้าอย่าซื้อเพิ่มนะคะ เด็กโตไวมากค่ะ

ไลฟ์สดทุกวันค่ะร้านนี้ ของถูกราคาในไลฟ์

ในช้อปปี้ถูกคะสินค้าดีคุณภาพก้อดีนะคะ

เราซื้อในไดโนคิดส์ ซุปเปอร์มัม และก็ shopee

เพจนี้เลยคะของถูกของดีมีจริงคะ

เราก็ซื้อเพจนี้ ตอนไลฟ์ ถูกจิงๆค่ะ

เราshop ในshoppeeค่ะ ถูกด้วย เนื้อผ้าก็okอยู่นะ

เยอะเลย. บ้านนี้มี5ชุด อ้อม10ห่อตัว5เอง

VIP Member

เพจ : เสื้อผ้าเด็กอ่อน ไอแอมมัม ค่ะ