18วิค แล้วค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศเลย ท้อง2แล้ว แม่ๆคนใหน น้องดิ้นเก่งบ้างคะ หมอบอกน้องตัวเล็กยุ๋เลยคะ

#อยากได้ ผช. คะ รอลุ้นเพศคะ

18วิค แล้วค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศเลย
ท้อง2แล้ว แม่ๆคนใหน น้องดิ้นเก่งบ้างคะ หมอบอกน้องตัวเล็กยุ๋เลยคะ
20 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ของเรารู้เพศตั้งแต่ 15 วิคแร้วคะ เป็นผู้หญิงค่ะกำหนดคลอดเดือนตุลาคม

2y ago

ยินดีด้วยนะคะแม่ เด่วรอดูอีกที30นี้คะ

22w ยังไม่เห็นเพศเลยค่ะแม่ น้องนั่งหันข้างจ้า แอบหวังอยากได้ลูกชายจ้า

2y ago

รอลุ้นกันนะคะแม่ เอาใจช่วย

บ้านนี้29+2แล้วยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ก็อยากได้ผช 🤣

2y ago

รอลุ้น กันนะคะแม่

บ้านนี้35+5ยังไม่รุ้เพศเหมือนกันค้า ลุ้นตอนคลอดเลย🤩

2y ago

ลุ้นนะคะแม่ ใจอยากได้ ผช. แต่ อีกใจก็ อะไรก็ได้เนาะ

ใกล้18weekเเล้วเหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้เพศน้องเลย เเอบลุ้น

2y ago

รอกันคะแม่ลุ้นๆๆ

MLผชนะคะดูจากใบซาวด์ถ้าFจะผญ

ขอให้สมหวังค่ะคุณแม่

ขอบคุนคะคุนแม่

Super Mum

ขอให้สมหวังนะคะ

VIP Member

ใช่แฝดไหมค่ะ