19 ตอบกลับ

ถ้าท้องกลม ผู้หญิงน่ะค่ะ ท้องแหลมผู้ชาย ค่ะ เราเคยได้ยินผู้ใหญ่บอกค่ะ 😁😁😁😁 บางทีผู้ใหญ่ให้เราไปเด็ดใบไม้มา2ใบ แล้วยื่นให้เค้า เค้าบอกผู้หญิงค่ะ หมอนัดซาวน์ วันที่16 มิ.ย เราได้ลูกสาวค่ะ

น่าจะผู้ชายคะ.. ของเราก้อคล้ายๆแบบนี้ ท้องจะแหลมๆคะ..

เราคิดว่าน่าจะเป็นผุ้ชายคะ ดูจากลักษณะท้อง

ผู้ชายยเเน่นอน สะดือเราก็เเบบนี้ ได้ ผู้ชายจ้า

ตื่นเต้นเลยค่ะ☺️

นัดซาวด์ 24นี้เหมือนกันค่ะครบ20Wพอดี ตื่นเต้น😁

แอบกลัวหนีบเหมือนกัน อยากซื้อเสื้อผ้าของใช้แล้ว😂

ผู้ชายจ้า(ให้เดาแล้วอย่าลืมมาเฉลยน้า)

😊😀😁

24 เหมือนกันรอลุ้นกันเนอะ 😁😁

ค่า อย่าลืมบอกกันด้วยนะคะแม่

ค่อนข้างแม่นยำอยู่นะคะแม่

555ใช่ไหม555

เราว่าน่าจะผู้ชายค่ะ

ผช.นะคะ​ เดา 😆😆😆😆