7 ตอบกลับ

ทานอาหารที่มีประโยช ครบ5หมู่ เน้นหลากหลาย ไม่เน้นเฉพาะ มากไป เพราะคลอดลูกมาอาจแพ้สิ่งที่เน้นมากไปได้

เรากินนมแอนมัมกับกล้วยท้องแฝดซาวตอน28+4วีคน้องคนAได้1,255น้องคนBได้1,211คะ

ดีน่า งาดำ บ้านนี้กินตลอดค่ะสลับนมวัว น้ำหนักน้องขึ้นดีมาก

ดีน่ารสอะไรก้ได้ใช้ไหมค่ะ

น้ำเต้าหู้ผสมจมูกข้าวไรซ์เบอรี่ ค่ะ บ้านนี้ตอน28wนน1200

บ้านนี้กินนมแพะ นมวัว นมถั่วเหลือง สลับกัน28week1335 ค่ะ

TapFluencer

นม กล้วยน้ำว้า ไข่ต้ม เนื้อสัตว์ ค่ะ

เน้น เนื้อ นม(นมควรสลับกิน )ไข่