3 ตอบกลับ

VIP Member

เน้นทานโปรตีนเยอะๆ จากพืช สัตว์ ทานอาหารให้ครบ 5 หมู่ กล้วย ไข่ ผลไม้ อื่นๆ ไตรมาสแรกทานนมวันละ 1 กล่อง ไตรมาส 2-3 ทาน วันละ 2-3 กล่อง บ้านนี้ทานนมเอนฟามาม่า แบบชง นมแอนมัม แอนลีน นมถั่ว นมข้าว นมหมี นมผลไม้ จมูกข้าวไรซ์เบอรี่ /นมเวย์โปรตีน น้ำเต้าหู้ ในเซเว่น/ ทานให้หลากหลาย อย่าทานแต่นมวัวอย่างเดียว อื่นที่คนว่าลงลูกดี นมแพะ นมอัลมอนด์ ค่ะ

ขอบคุณที่แนะนำนะคะ🥰

บ้านนี้เน้นใข่กับโปรตีนค่ะ กินนมวันละ2กล่อง ลงน้องดีมากค่ะ

ขอบคุณที่แนะนำนะคะ❤️

โปรตีนค่ะ เนื้อนมไข่

ขอบคุณนะคะที่แนะนำ❤️