2 ตอบกลับ

เราว่าไม่ค่อยเกี่ยวนะ เราอาการแบบนี้เลย คนก้อทัก ดูท้องดูสะดือ ทักคนบอกลูกสาวแน่นอน พอคลอดมาชายทั้งแท่งเลยจร้า (เราไม่ให้หมอบอก จะอาไรก้อได้)

ช่ายคะ สำหรับเราความเชื่อตรงแค่อย่างเดี่ยวคือ สามีเราอวก เหม็น เป็นเดือน ทักว่าแพ้ท้องแทน แต่สามีก้อบอกทำงานหนัก พักไม่พอ ซึ่งเขาก้อทำงานเยอะและไม่ค่อยพักด้วย จนปรึกษากันว่าลองตรวจดูก้อไม่เสียหาย พอตรวจเท่านั้นแหละ2ขีดชัดเจนเลย 🤣🤣มีแค่ทักตอนนี้เท่านั้นที่ตรงคะ

VIP Member

ลูกคนแรกแม่ชอบทานของหวานมาก และกลัวเบาหวานมากค่ะ หน้าใสแไม่โทรมเลยได้ลูกสาว ตอนนี้กำลังมีคนที่2 อยากทานแต่อาหารฝรั่งค่ะ 5555 รอลุ้นเพศอีกที