132 ตอบกลับ

ท้องใย่มากค่ะ เห็วทีเเรกนึกว่าท้องแฝด

VIP Member

เหมือนกันค่ะ ซาวด์32วีค ตามกำหนดหมอ30วีค

ท้องใหญ่มากแต่ไม่แตกลายเลย สวยงามมากค่ะ

มันจะโตได้อีกสักแต่ไหน แม่ไม่อยากคิดเลยค่ะ 😅

ท้องใหญ่มากกกกกคุณแม่ กลัวมันแตกจัง😱

ท้องกลมมากเลยค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆๆนะคะ

VIP Member

ท้องใหญ่มากเลยค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

ใหญ่มากค่ะแม่ ท้องไม่แตกเลย ใสมากค่ะ

ท้องโตมาก ขอให้คลอดง่ายๆนะคะคุณแม่

คุณแม่บำรุงด้วยอะไรคะท้องใหญ่มาก

ใหญ่มากๆๆเรยค่ะแม่.บำรุงด้วยอะไรค่ะ

แม่ทานปกติเลยค่ะ ไม่รู้ทำไมถึงโตมาก