101 ตอบกลับ

14เมษาค่ะแต่น้องอยู่ท่าก้นน่าจะได้ผ่าช่วงต้นเดือน

ท้อง7เดือนแล้ว แต่ท้องเล็กน้องจะตัวเล็กไหมค่ะ แม่ๆ

เราก็ท้องเล็ก ขนาดท้อง3แล้วนะ

อึดอัดมาก ร้าวไปทั้งตัว บางวันนอนไม่ได้เลยยยย 36+4

เรากำหนดคลอด29ค่ะ ตอนนี้34+1 น้ำหนักขึ้นมา8.6โลแล้ว

23เมษาค่ะ เหนื่อยมากก อยากแตกแล้วเหมือนกัน 35 wk+

35วีค พอดี ท้องนี้นอนร้าวก้นกบ ร้าวข้างขาหนักมาก

ลูกชายหรือลุกสาวค่ะ

36+5 เจ็บเตือนเเล้วทรมานมากจ้า อยากแตกมากค่ะเเม่

เหมือนกันเลยค่ะ อยากแตกแร้วแม่อึดอัดมาก36+5

บ้านนี้ 4 เมษา ท้องเริ่มปั้นบ่อยมากแล้วจ้า

แม่อึดอัดมาก​ ปวดไปหมดทั้งตัวเลยค่ะ​ 33+6