73 ตอบกลับ

16/พ.ค/62จ้า ท้องสองเเล้วก่อนท้องหนัก47ตอนนี้51แล้วจ้า หมอบอกน้ำหนักต้องขึ้นเดือนละ2 ก.ก นะ แอบกังวลกินยังไงให้อ้วนดี😂

ตอนนี้หนัก62ละจ้า

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-59691)

กำหนดคลอด4พ.ค.62ค่ะ แต่ตอนนี้ยังไม่เจอกันเลยค่ะ ไม่ยอมคลอด

แล้ว เลยกำหนดหมอ ว่าอย่างไรค่ะ บ้านนี้รอ12 ไม่คลอดเร่งคลอดค่ะ

กำหนดคลอด30​ พ.ค.​ ค่ะ​ พรุ่งนี้​หมอนัดซาวด์ดูเพศค่ะ

บ้านนี้ 18 พฤษภาคมจ้า วันวิสาขบูชาพอดี หมอนัดผ่า

21/5/62จ้า ท้อง2 พรุ่งนี้ซาวดูเพศและสุขภาพน้องจ้า

มาบอกด้วยน้าาา.

30 พฤษภาคม จ้า แต่ท้องออกน้อยมากๆ สงสัยท้องแรก 😂

ท้องออกน้อยเหมือนกันคะ ท้องแรก.

กำหนด12 พ.ค นี้ค่ะ ไม่ปวด หมอนัดเร่งคลอด13 เลยค่ะ

วันที่5ค่ะแต่ยังไม่ได้เจอน่ากันเลยต้องรอค่ะ 😂

เค้าบอกแค่ว่า รอให้เจ็บรอให้ปวดรอให้มีมูกเลือดรอให้มีน้ำเดินก่อนค่อยมาทีเดียวเลยค่ะ 😂

กำหนดคลอด 22 พ.ค.ค่ะ ผู้ชาย แน่นมากตอนนี้