21 ตอบกลับ

2ขวดนี้ยี่ห้อนี้จร้าาา👍🏻 หรือเอาตามความเหมาะสม ให้ไกล้เคียงเเบบนมเเม่ยิ่งดี เลือกจุกนมที่นิ่มสบายดูดง่ายคล้ายนมเเม่ บ้านนี้ลูกดูดนมจากเต้าค่ะ เเต่เอาไว้ใส่น้ำนู้นนี้นั้นให้กิน

comotomo และ Tommee tippee แต่มาจบที่นางถูกใจ pigeon ค่ะ 5555555 ชอบของถูกก็ไม่บอกแม่ เราใช้สีชาคอกว้างจุกเสมอนมแม่ของพีเจ้นค่ะ นางถูกใจตั้งแต่เดือนนึงยันตอนนี้ 5 เดือนไม่มีอะไรเปลี่ยนใจนางได้ค่ะ

โอเคค่ะ ขอบคุณมากสำหรับคำแนะนำนะคะ

บ้านนี้ซื้อรุ่นนี้ค่ะแม่ แบบคอกว้าง แต่ยังไม่รู้ว่าดีหรือป่าวต้องรอน้องคลอดก่อนค่ะ

บ้านนี้ใช้พีเจ้นคอกว้างค่ะ แต่เอาเพรียวรีนมาลอง2ขวดคอกว้างเหมือนกัน

นี่ก็เล็งๆพีเจ้นอยู่เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้เตรียมของ ola ค่ะ Cr. รูปจากในเน็ตนะคะ ไม่ได้ถ่ายรูปไว้

ซื้อของ avent เตรียมไว้ค่ะ รุ่น natural แล้วก็ pigeon คอกว้าง เผื่อไว้ค่ะ

ขอบคุณมากนะคะสำหรับคำแนะนำ

พีเจ้นค่ะ.. ไม่รู้ว่าดีหรือป่าว... คุณแม่มือใหม่​ 29w

เราซื้อพีเจ้นขวดสีชาคอกว้างมาค่ะ เห็นเค้าว่าดี

พีเจ้นค่ะ ทน ใช้ดีมากค่ะ เต็ม 10 ไห้ 10เลยค่ะ

พีเจ้นค่ะแบบคอแคบและคอกว้างเรยค่ะ