ท้องแข็งตอนดึกท้อง5เดือน ท้องแรกมือใหม่คะ☺️🙏

อยากสอบถามแม่ๆหน่อยคะ ช่วงนี้พอตอนดึกๆท้องปั้นแข็งนอนลำบาก หายใจไม่ค่อยคล่องแล้ว เริ่มเป็นมา3วันแล้วคะ น้องตอดตลอดเลยคะ แบบนี้เรียกว่าอาการอะไรบ้างคะ อันตรายไหมคะแม่ๆ อีก2วันก็ถึงวันคุมหมอนัดซาวดูเพศน้องแล้วคะ กังวลมากเลยคะ จึงขอคำปรึกษาหรือประสบการณ์แม่ๆหน่อยคะ (ขอบคุณแม่ๆที่ให้คำปรึกษาด้วยนะคะ🙏☺️🤰🤍🤍)#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ