71 ตอบกลับ

Super Mum

ใส่ตอนอยากใส่เลยค่ะ บ้านนี้เริ่มใส่ตอนที่ชุดปกติใส่ไม่ได้เลยหาซื้อชุดคลุมมาใส่เลย ท้องแรกใส่ตอน 5 เดือน ท้อง2 ใส่ตอน 3 เดือนค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะแม่❤️❤️

จริงๆไม่ท้องก็ใส่ได้ค่ะสิทธิ์อยู่ที่เราจะใส่หรือไม่ใส่ไม่เกี่ยวว่าท้องเล็กอยู่อย่าพึ่งใส่เลยนั้นนู้นนี่มันแล้วแต่เราค่ะ

งือ ขอบคุณมากๆนะคะแม่

เราใส่เสื้อตัวใหญ่ๆ กางเกงลิกกิ้งชุดบอลสบายกว่า จน5เดือน ส่วนชุดคลุมท้องจะใส่วันที่รู้สึกอึดอัด ออกไปข้างนอกกับไปหาหมอ

เอาที่แม่สบายใจดีกว่าค่ะ ชุดเรา ตัวเรา อย่าไปสนใจคำพูดคนอื่นเดี๋ยวจะเครียดเปล่าๆ ไม่ดีต่อลูกเรานะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ☺️

ขอบคุณมากๆนะคะแม่❤️❤️

ใส่ตอน7วีคค่ะ รู้ตัวปุ้บใส่ปั้บ เพราะสบายตัว ล้ะก็เห่อด้วย คนรอบตัวพูดอะไรไม่สนค่ะ สะดวกแบบนี้ ใส่เลยค่ะแม่ อย่าได้แคร์

ขอบคุณมากๆนะคะแม่💖💖

บ้านนี้ใส่กางเกงเลคกิ้งคนท้องค่ะใส่ตั้งแต่ช่วง6w ท้องยังไม่ออกแต่เรารู้สึกไม่สบายท้องแน่นอึดอัดค่ะ

บ้านนี้พุงหนาอยู่แล้วค่ะ ขนาดท้องยังไม่ใหญ่แต่ว่าตอนนี้อึดอัดพอสมควรเลยค่ะ

แม่บ้านนี้ใส่ตอน10wค่ะ มันใส่แล้วสบายดีนะแม่ อย่าสนคนอื่นเพราะบ้านนี้ก้เหมือนแม่เลยค่ะแต่ไม่สน สวยๆไปเลยสิค่ะ

เราต้องสวยค่ะ🫶🫶

เราใส่เป็นเดรสที่ใส่ไปเที่ยวค่ะ ไม่ใช่ชุดคลุมท้อง อย่างใส่ตอนไหนก็ใส่เถอะค่ะ เอาที่เราสบายตัวค่ะ

บ้านนี้ก็ชอบใส่ชุดเดรสไปเที่ยวเหมือนกันค่ะแม่

ใส่ได้เลยค่ะโนสนโนแคร์ค่ะเพราะจะสบายตัวเราเองด้วยค่ะถ้ายิ่งใส่รัดๆอึดอัดตัวเองด้วยค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ❤️❤️

ใส่ตอนที่รู้สึกว่าชุดปกติเริ่มอึดอัดค่ะ บางครั้งก้แล้วแต่อารมณ์ แต่เน้นใส่หลวมๆ