17 ตอบกลับ

ตอนคลอดค่ะ หน้าใสมากใสแบบไม่ต้องทาอะไรก็ยังใส เหลือรอยนิดๆหน่อยๆค่ะจากตอนท้องสิวไม่มีที่จะขึ้น

ของเค้าสิวเห่อตอนสัปดาห์ที่4-5 ที่ตรวจเจอว่าตัวเองท้อง หลังจากนั้นสิวไม่ขึ้นอีกเลยค่ะ

ขึ้นช่วงท้อง 2-4 เดือนค่ะ ขึ้นเเถวหัวไหล่ซ้ายขวาเลย ดีนะไม่ขึ้นหน้า บ้านนี้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ทั้งขึ้นหน้าขึ้นหลัง ขึ้นหน้าอกด้วยค่ะ เห็นว่าคลอดน้องแล้วจะค่อยๆลดลงค่ะ

ขึ้นเหมือนกันค่ะ ไม่กล้าใช้อะไรมาบำรุงด้วย กลัวเป็นอันตรายต่อลูก

เป้นสิวตอนท้องได้3เดือนตอนนี้ท้องได้7เดือนแล้วก้ยังไม่หาย

ขึ้นตามหน้าผากตามไรผมค่ะ ขึ้นเยอะมากๆจากปกติไม่มีสิวเลย

ขึ้นเยอะตอน3เดือน​ ตอนนี้5เดือนหายแล้วค่ะน่าใสเลย

ตอนนี้ก็เป็นคน12วีคเเต่เป็นไม่มาก ไม่เท่าโทรมค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ขึ้นช่วงไตรมาสแรก พอเข้าไตรมาสที่2ก็หาย