2 ตอบกลับ

นมผงก็คือนมผงอ่ะค่ะ สารอาหารไม่ต่างกันสักยี่ห้อ ไม่มีตัวไหนมีสารอาหารเยอะเท่านมแม่อ่ะค่ะ นมผงดีไม่ดีอยู่ที่ว่าลูกกินถูกไหม เราก็คุณแม่นมผสมค่ะ นมแม่สลับนมผง เพราะลูกไม่เข้าเต้า ลูกเรากินตราหมีน้องกินแล้วถ่ายปกติ ไม่แหวะนมบ่อย ไม่ท้องผูก ท้องอืด เรื่องนมน้อยเราแนะนำเพจนมแม่แฮปปี้นะคะ ลองไปดูนะแม่วิธีกู้น้ำนม

นมหมีแบบชงนะแม่ สูตร1 มันเหมือนยี่ห้ออื่นจ้า ไม่มีรสชาติค่ะ

Super Mum

บ้านนี้เอนฟาแลค ค่ะ

นมเอนเอนฟาหวานมั้ยคะ มีพี่ๆบอกนมผงมันหวาน