ไม่ได้ฝากพิเศษจะถึงกำหนดคลอดยังไม่มีอาการอะไรเลย

อยากสอบถามแม่ๆค่ะ เราฝากครินิกแต่ไม่ได้ฝากพิเศษเราตั้งใจคลอดโรงบาล กำหนดคลอด1กันยาแต่เรายังไม่มีอาการเจ็บท้องหรืออาการอะไรเลย ถ้าครบวันที่กำหนดแล้วเรายังไม่คลอดเราจะต้องไปโรงบาลทั้งๆที่ไม่เจ็บท้องเลยไหมคะ??!หรือยังไง เราต้องบอกโรงบาลว่าอะไรคะ??!ตอนนี้สับสนมากค่ะ🙁 เพราะที่ครินิกไม่ได้นัดต่อแล้วค่ะ#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ